Adapter 19V 6.32A FSP FSP120-AAB 120W Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 6234
Thương hiệu: FSP
Loại sản phẩm: Adapter DC 19V 6.32A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/FSP
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Dây Nguồn ASAP A12-0033-AC2 A12-0011-AC2 Chuẩn 2 Chân Đầu Tròn AC Power Cord Schuko CEE7 Euro Plug to C5 2.5A 250V 3x0.75mm² Length 1M
Thương hiệu: FSP Group Inc Power Adapter
Model: FSP120-AAB
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/ APD Power Adapter
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC C6
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 2A Max
Điện áp đầu ra: 19V 6.32A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm dài 1.5M
Định mức đầu ra năng lượng: 120W
Trọng lượng của sản phẩm: 550g
Kích thước của sản phẩm: 165x65x38mm