Adapter 19V 3.16A 60W ADP60-S190A3160 Connector Tip Size 5.5mm x 2.5mm For Industrial PC, Mini PC Intel NUC
Mã SP: 11470
Thương hiệu: Shenzhen ADP
Loại sản phẩm: Adapter DC 19V 3.16A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Shenzhen ADP
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
AC power cord for power supply
Schuko CEE7 to C13
UK Plug BS1363 to C13
NEMA 5-15P to C13
Thương hiệu: Shenzhen ADP Power supply
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Shenzhen ADP Power Supply
Model: ADP60-S190A3160
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1.5A
Điện áp đầu ra: 19V 3.16A - C +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Tip Size 5.5mm x 2.5mm dài 1.2M
Định mức đầu ra năng lượng: 60W
Trọng lượng của sản phẩm: 380g
Kích thước của sản phẩm: 110 x 55 x 34 mm