Adapter 15V 2A 30W GangQi 3YE GQ24-150200-AU Plug White Connector Tip Size 5.5mm x 2.1mm For Power Supply Industrial
Mã SP: 11899
Thương hiệu: GangQi
Loại sản phẩm: Adapter DC 15V 2A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/GangQi Switching Power Adapter
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Kilews KFR-1050 Adjustable Screw Feede
CRESCENT KFR-1050 Screw Feeder From M1 to M5 Screw (KILEWS Made In Taiwan)
Thương hiệu: GangQi Electronic Co
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/GangQi Electronic
Model: 3YE GQ24-150200-AU
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân cắm dẹt US Plug
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1A
Điện áp đầu ra: 15V 2A  - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 5.5mm x 2.1mm dài 1.2M
Định mức đầu ra năng lượng: 30W
Trọng lượng của sản phẩm: 120g
Kích thước của sản phẩm: 76 x 44 x 32 mm