Adapter 12V 1.5A 18W APD WB-18Q12R US Plug Connector Tip Size 5.5mm x 2.1mm For Network Switch, Camera Industrial Digital
Mã SP: 11764
Thương hiệu: APD/Asian Power
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Model: WB-18Q12R
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân dẹt US Plug
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.6A
Điện áp đầu ra: 12V 1.5A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.1mm dài 1.5M
Định mức đầu ra năng lượng: 18W
Kích thước của sản phẩm: 58x50x30mm
Trọng lượng của sản phẩm: 120g
Adapter 12V 1.5A 18W APD WB-18Q12R US Plug Connector Tip Size 5.5mm x 2.1mm For Network Switch, Camera Industry Digital