Adapter JAI-PWR-R-7M Original 12V 1.5A 18W LOADUS WQ-1812 Connector Size Hirose HR10A-10P-12S(73) 12 Pin Female Dài 7M 23ft For Basler Industrial Camera/Sony CCD Hitachi Industrial Machine Vision Camera
Mã SP: 11660
Thương hiệu: LOADUS
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Korea/Original LOADUS Switching Adapter
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Hirose HR10 Series Circular Connectors
Thương hiệu: LOADUS Power Supply
Model: WQ-1812
Xuất xứ/Nguồn hãng: Korea/LOADUS
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân tròn UE Plug
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.5A
Điện áp đầu ra: 12V 1.5A Hirose 12 Pin Female
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size Hirose HR10A-10P-12S(73) 12 Pin Female Dài 7M 23ft
Định mức đầu ra năng lượng: 18W
Kích thước của sản phẩm: 80x50x34mm