Module Quang Optical Network HP AJ716A 8Gb SFP Transceiver 8Gbps FC B-Series HPE 468507-001

Mã SP: 5348

Thương hiệu: HP

Loại sản phẩm: Module Quang Optical Network

Đánh giá

:

Giá

:

1.000.000₫

(Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT)

Mô tả :

Xuất xứ/Nguồn hãng: MALAYSIA/HP
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Còn hàng

Mua Hàng Online

Mr Hiển: ‭094.816.2498‬
:hien.thientruong

‬ Mr Khanh: 091.301.5851
:khanh81b

Mr Đức: ‭‭‭034.694.3558‬
: vuvietduc8586

‬ Mr Lam: ‭085.514.0226

HPE (ex Brocade) AJ716A Compatible 8G Fiber Channel SFP+ Transceiver Module (MMF, 850nm, 150m, LC, DOM)
HPE Compatible: AJ716A
Form Factor: SFP+
Wavelength: 850nm
Connector: LC duplex
Media:    MMF
TX Power: -6~-1dBm
Commercial Temperature Range: 0 to 70°C (32 to 158°F)
Max Data Rate:    8.5Gbps
Max Cable Distance: 150m @ 8.5Gbps
Optical Components: VCSEL 850nm
DOM Support: Yes
Receiver Sensitivity: <-11.1dBm

Thiên Trường có thu mua lại và đổi các những sản phẩm của Thiên Trường với sản phẩm của khách hàng như dây nguồn C5, C7, C13, C14, C15, C19, C20, C21 của máy tính, máy chủ, PDU, cáp mạng, cáp quang, dây nhẩy mạng lan, dây nhẩy quang, Adapter chuyển nguồn các loại, đầu bấm mạng, Patch Panel, Wallplate….tất cả các sản phẩm liên quan đến kết cáp kết nối máy tính và thiết bị mạng và văn phòng.
Những sản phẩm khách hàng đã mua từ nhà cung cấp khác về không thể hợp nhất với hệ thống cần sử dụng có thể liên hệ với Thiên Trường để đổi các sản phẩm với Thiên Trường hoặc bán lại cho Thiên Trường người bên công ty Thiên Trường sẽ qua tận nơi để mua lại sản phẩm với giá tốt nhât.
Các sản phẩm Thiên Trường bán ra được bảo hành đổi mới 100 % theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất. Khác hàng mua hàng của Thiên Trường về không thể kết nối với thiết bị hoặc bị bên đối tác không cần hàng nữa Thiên Trường xẽ hoàn trả 100 % số tiền giao dịch với khách hàng trong vòng 10 ngày kể từ ngày bán.