Module Quang Optical Network Brocade 8Gbps 57-1000117-01 Multimode Fiber 300m 850nm Fiber Channel Transceiver

Mã SP: 5347

Thương hiệu: Brocade

Loại sản phẩm: Module Quang Optical Network

Đánh giá

:

Giá

:

1.000.000₫

(Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT)

Mô tả :

Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Brocade
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Còn hàng

Mua Hàng Online

Mr Hiển: ‭094.816.2498‬
:hien.thientruong

‬ Mr Khanh: 091.301.5851
:khanh81b

Mr Đức: ‭‭‭034.694.3558‬
: vuvietduc8586

‬ Mr Lam: ‭085.514.0226

DELL 5GYTY BROCADE 825 DUAL 8GB SFC+ FC FULL-HEIGHT HBA CARD W/ 2X 57-1000117-01

Brocade DCX 8510

 

• Hãng sản xuất : Brocade
• Mã sản phẩm : 57-1000112-01
• Xuất xứ : Chính hãng , Sản xuất : China
• Tình trạng sản phẩm : New
• Kết nối : Duplex LC Connector
• Bước sóng: 850nm SWL
• Khoảng cách truyền tối đa: 300M
• Loại cáp (Fiber Type): MMF(Multi-mode optical fiber) 10GBASE-SR
• Tốc độ truyền dữ liệu : 10Gigabit Ethernet, 8Gigabit Fibre Channel, STM64
• Khả năng tương thích : Brocade Storage Brocade DCX 8510, DCX, 6510/ 6520, 6505, 5300, 5100, 300, Brocade Encryption, 7800, 7840

Thiên Trường có thu mua lại và đổi các những sản phẩm của Thiên Trường với sản phẩm của khách hàng như dây nguồn C5, C7, C13, C14, C15, C19, C20, C21 của máy tính, máy chủ, PDU, cáp mạng, cáp quang, dây nhẩy mạng lan, dây nhẩy quang, Adapter chuyển nguồn các loại, đầu bấm mạng, Patch Panel, Wallplate….tất cả các sản phẩm liên quan đến kết cáp kết nối máy tính và thiết bị mạng và văn phòng.
Những sản phẩm khách hàng đã mua từ nhà cung cấp khác về không thể hợp nhất với hệ thống cần sử dụng có thể liên hệ với Thiên Trường để đổi các sản phẩm với Thiên Trường hoặc bán lại cho Thiên Trường người bên công ty Thiên Trường sẽ qua tận nơi để mua lại sản phẩm với giá tốt nhât.
Các sản phẩm Thiên Trường bán ra được bảo hành đổi mới 100 % theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất. Khác hàng mua hàng của Thiên Trường về không thể kết nối với thiết bị hoặc bị bên đối tác không cần hàng nữa Thiên Trường xẽ hoàn trả 100 % số tiền giao dịch với khách hàng trong vòng 10 ngày kể từ ngày bán.