Module Quang Optical Network FINISAR FTLF8528P2BNV-E5 8GB SWL SFP Sunnyvale CA 94089 For EMC, Qlogic, Emulex, Etc

Mã SP: 5350

Thương hiệu: FINISAR

Loại sản phẩm: Module Quang Optical Network

Đánh giá

:

Giá

:

1.000.000₫

(Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT)

Mô tả :

Xuất xứ/Nguồn hãng: MALAYSIA/FINISAR
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Còn hàng

Mua Hàng Online

Mr Hiển: ‭094.816.2498‬
:hien.thientruong

‬ Mr Khanh: 091.301.5851
:khanh81b

Mr Đức: ‭‭‭034.694.3558‬
: vuvietduc8586

‬ Mr Lam: ‭085.514.0226

Thông số kỹ thuật Tổng quát
FINISAR FTLF8528P2BNV-E5
Tri-Rate: 2/4/8 Gb / s
Sóng ngắn 850nm
Tầm với 150m
Chẩn đoán kỹ thuật số
Tuân thủ RoHS
SFP + Hệ số hình thức
Bộ thu phát FTLF8528P2BNV SFP + của Finisar được thiết kế để sử dụng trong
các liên kết Kênh sợi quang với tốc độ dữ liệu lên đến 8,5 Gb / s qua sợi quang đa chế độ. Chúng tuân thủ FC-PI-4
Rev. 7.001 và SFF-8472 Rev 10.13, đồng thời tương thích với SFF-84322 và
các phần áp dụng của SFF-8431 Rev. 1.34. Sản phẩm tuân thủ RoHS và không chứa chì theo Chỉ thị 2002/95 / EC5

Thiên Trường có thu mua lại và đổi các những sản phẩm của Thiên Trường với sản phẩm của khách hàng như dây nguồn C5, C7, C13, C14, C15, C19, C20, C21 của máy tính, máy chủ, PDU, cáp mạng, cáp quang, dây nhẩy mạng lan, dây nhẩy quang, Adapter chuyển nguồn các loại, đầu bấm mạng, Patch Panel, Wallplate….tất cả các sản phẩm liên quan đến kết cáp kết nối máy tính và thiết bị mạng và văn phòng.
Những sản phẩm khách hàng đã mua từ nhà cung cấp khác về không thể hợp nhất với hệ thống cần sử dụng có thể liên hệ với Thiên Trường để đổi các sản phẩm với Thiên Trường hoặc bán lại cho Thiên Trường người bên công ty Thiên Trường sẽ qua tận nơi để mua lại sản phẩm với giá tốt nhât.
Các sản phẩm Thiên Trường bán ra được bảo hành đổi mới 100 % theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất. Khác hàng mua hàng của Thiên Trường về không thể kết nối với thiết bị hoặc bị bên đối tác không cần hàng nữa Thiên Trường xẽ hoàn trả 100 % số tiền giao dịch với khách hàng trong vòng 10 ngày kể từ ngày bán.