Cáp SAMWOM IO-LINK C40HF-20PB-1 Dài 2M PLC Connection I/O Cable A6CON4 40 Pin to IDC 40 Pin For PLC Mitsubishi Q Series
Mã SP: 7104
Thương hiệu: SAMWOM
Loại sản phẩm: C40HF-20PB-1 Cable
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: KOREA/SAMWON
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Ứng dụng thực tế của sản phẩm Connection I/O Cable A6CON4 40 Pin to IDC 40 Pin
PLC Mitsubishi Q Series L Series
Terminal Block Interface, IDC 40 Position Plug, Screw Type 40 Position Terminal Block, 1 A, 250 V
Sản Phẩm: Hàng đi theo thiết bị đã qua sử dụng mới 90% như hình