Cáp SAMWOM IO-LINK C40HF-15PB-1 Dài 1.5M PLC Connection I/O Cable A6CON4 40 Pin to IDC 40 Pin For PLC Mitsubishi Q Series
Mã SP: 7103
Thương hiệu: SAMWOM
Loại sản phẩm: C40HF-15PB-1 Cable
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: KOREA/SAMWON
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Ứng dụng thực tế của sản phẩm Connection I/O Cable A6CON4 40 Pin to IDC 40 Pin
Mitsubishi PLC Q Series QX42
Cầu Đấu IO-LINK XTB-ME1 AC/DC 125V 2A 40 Way Terminal Block Module
Sản Phẩm: Hàng đi theo thiết bị đã qua sử dụng mới 90% như hình