Adapter 12V 1.5A RUIDE OEM SHIMASZU 3A-163WP12 DC + ---C--- Connector Tip Size 5.5mm x 2.1mm For Cân Điện Tử SHIMASZU UW/UX Series Balance
Mã SP: 11126
Thương hiệu: RUIDE
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/RUIDE Shenzhen Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Cắn cứ vào Power Supply SHIMASZU 3A-163WP12 DC + ---C--- Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Cân kỹ thuật SHIMADZU UX3200G
Cân Điện Tử Shimadzu UX420S
Thương hiệu: China/RUIDE Shenzhen Power Supply Adapter
Model: RUIDE RD1201500-233OG
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/RUIDE
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 Pin chân cắm tròn
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.6A Max
Điện áp đầu ra: 12V 1.5A   + ---C--- -
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.1mm dài 1.5M
Định mức đầu ra năng lượng: 18W
Trọng lượng của sản phẩm: 140g
Kích thước của sản phẩm: 70 x 33 x 40mm