Adapter 12V 1.5A 18W AMTC EU Plug OEM Thay Thế CAS SAW15A-120-1250GD 12V 1.25A 15W Connector Tip Size GX16 2 Pin Female Screw Circular For Đầu Cân Điện Tử CAS Weighing Indicator CI-200A, CS-201A
Mã SP: 12418
Thương hiệu: AMTC
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/AMTC Switching Weighing Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
CAS CI-200A Large LED Digital Weighing Indicator
Thương hiệu: AMTC Switching Power Supply
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/AMTC
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân cắm tròn EU Plug
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.6A
Điện áp đầu ra: 12V 1.5A GX16 2 Pin Female
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector GX16 2 Pin Female dài 2M
Định mức đầu ra năng lượng: 18W
Kích thước của sản phẩm: 70x43x30mm
Trọng lượng của sản phẩm: 120g