Adapter 12V 1.5A 18W APD US Plug OEM Thay Thế A&D TB-249E GF12-US1210 12V 1A DC + ---C--- Connector Tip Size 5.5mm x 2.1mm For Cân Điện Tử AND A&D Balance HR-A, HR-AZ, HR, GR, GF, GX, GF-K
Mã SP: 11892
Thương hiệu: APD/Asian Power
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/APD/Asian Power Supply
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Căn cứ vào sạc A&D TB-249E GF12-US1210 12V 1A 10W DC + ---C--- Connector Tip Size 5.5mm x 2.1mm
TB-249E GF12E-US1210 12V 1A
Thương hiệu: Asian Power Devices Inc Power Supply
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Asian Power Devices Inc
Model: WB-18Q12R (OEM Thay Thế A&D TB-249E GF12-US1210)
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân dẹt US Plug
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.6A
Điện áp đầu ra: 12V 1.5A   + ---C--- -
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.1mm dài 1.5M
Định mức đầu ra năng lượng: 18W
Kích thước của sản phẩm: 58x50x30mm
Trọng lượng của sản phẩm: 120g