Hộp Phối Quang Fiber Patch Panel, 12 Port, Multimode Duplex LC/LC, 1U Rack 19”

Mã SP: 1873

Thương hiệu: KTT

Loại sản phẩm: Hộp phối quang

Đánh giá

:

Giá

:

1.500.000₫

(Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT)

Mô tả :

Xuất xứ/Nguồn hãng: China
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Còn hàng

Mua Hàng Online

Mr Hiển: ‭094.816.2498‬
:hien.thientruong

‬ Mr Khanh: 091.301.5851
:khanh81b

Mr Đức: ‭‭‭034.694.3558‬
: vuvietduc8586

‬ Mr Lam: ‭085.514.0226

Hộp phối quang Fiber Patch Panel, 12 Port, Multimode Duplex, 1U Rack 19” cài đặt sẵn với Multimode Duplex LC/LC Connectors rack mount bảng vá sợi này được thiết kế để phù hợp với một tiêu chuẩn 19 "rack và cung cấp bảo vệ tối ưu cho các ứng dụng cáp quang của bạn. Có hai điểm vào cáp trên mặt sau của vỏ sợi gắn với grommets cao su để bảo vệ các sợi cáp quang từ thiệt hại. Cùng với được nạp với 12 kết nối LC/LC, mỗi bao vây sợi bao gồm một ống tuyến cáp và hai khay 12 sợi nối. Cũng bao gồm các mối quan hệ là zip, kẹp định tuyến cáp, vít, tay áo sợi nối và hướng dẫn cài đặt.

GIỚI THIỆU CHUNG

Bộ giá phối quang (ODF) đựợc lắp đặt trên tủ cabinet. Sử dụng để lắp khay hàn  quang bên cạnh đó ODF có 12 Adapter giúp dễ dàng đấu nối.

ODF được thiết kế để chống lại sự ăn mòn và có một kết cấu chắc chắn kết cấu bao gồm vỏ kim loại (CASE), đĩa lắp adapter, khay hàn được thiết kế đẹp mắt.

Mục đích sử dụng chính của ODF là ta hàn cáp thuê bao hoặc cáp gốc mối hàn sẽ được cố định vào khay hàn. Bên cạnh đó ODF có các Adapter giúp việc kết nối các sợi cáp quang một cách thuận tiện, đảm bảo cho việc tháo lắp sửa chữa bảo trì thay thế đơn giản nhất.

Bộ ODF còn có khoảng trống khá lớn đảm bảo khoảng cách phù hợp giúp thuận tiện cho việc quấn sợi quang quang gốc cũng như sợi quang thuê bao một cách dễ dàng. Vỏ của ODF đựợc làm bằng hợp kim có độ dầy không nhỏ hơn 1.2mm và được sơn phủ trong điều kiện tốt. Được thiết kế chỉ cho phép độ sai số nhỏ nhất trong quá trình lắp ráp để đảm bảo không làm ảnh hưởng gì tới sợi cáp và thích ứng với quá trình sử dụng lâu dài.

ODF với khoang chứa được thiết kế để duy trì độ uốn cong luôn lớn hơn 30mm. Nắp đậy mặt trước đựơc cấu tạo giúp cho việc đóng mở một cách thuận tiện.

Capacity
Splice Trays
12 Fiber Splice Trayw
Connections
12 Multimode Duplex Connections
Physical Properties
Depth 11"
Height 1.75"
Width 19"
Color GREY

 

Sản phẩm liên quan