Đầu Jack Original HIF3BA-50D-2.54R(63) Hirose 50 Way IDC Female Connector Socket 50 Pin 2 Rows 2.54mm Pitch
Mã SP: 10843
Thương hiệu: Original Connector
Loại sản phẩm: IDC Header 50P 2.54mm
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Japan/Original Connector
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬