Đầu Jack Original HIF3BA-40D-2.54R Hirose 40 Way IDC Female Connector Socket 40 Pin 2 Rows 2.54mm Pitch For Cable PLC Plug
Mã SP: 11267
Thương hiệu: Original Connector
Loại sản phẩm: IDC Header 40P 2.54mm
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Japan/Original Hirose Connector
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
HIF3BA-40D-2.54R Hirose 40-Way IDC Connector Socket for Cable Mount, 2-Row