Cáp 2.1M 7ft H12S-2M-D9PF14-V3 Cable Infoscan Barcode Scanner Reader Connector M12 12 Pin A-Code Male to DB9 Female + 5.5 x 2.1mm Female DC Power Jack and I/O Cable 14 Pin Terminal Blocks
Mã SP: 12414
Thương hiệu: Infoscan
Loại sản phẩm: H12S-2M-D9PF14-V3 Cable
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Infoscan Barcode Scanner Cable
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Connector M12 12 Pin A-Code Male
DB9 Female + 5.5 x 2.1mm Female DC Power Jack
I/O Cable 14 Pin Terminal Blocks