Cáp 2.1M 7ft CBL-VS150-DB15-2.0M-V1 Cable MGVR Barcode Scanner Reader Connector VGA HD 15 Pin Male to DB9 Female + 5.5 x 2.1mm Female DC Power Jack and Splitter Y 2 Port I/O Cable 7 Pin Terminal Blocks
Mã SP: 12415
Thương hiệu: MGVR
Loại sản phẩm: CBL-VS150-DB15-2.0M-V1 Cable
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/MGVR Barcode Scanner Cable
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬