Cáp 1M 3.3ft OKI TPFLEX-N 13P-7/0.127-250 IDC 26 Pin Flat Rainbow Ribbon Cable 26 Wire 1.27mm Pitch 26 Way Unscreened 33mm Width 28AWG 80°C 150V
Mã SP: 11836
Thương hiệu: OKI TPFLEX-N
Loại sản phẩm: 26 Pin 1.27mm Rainbow Flat
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Japan/OKI TPFLEX-N IDC Rainbow Flat Ribbon Cable
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬