Adapter Original 12V 1.5A 18W UMEC UP0181D-12PA For Cisco SF110D-05 5-Port 10/100 Desktop Switch Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 4601
Thương hiệu: UMEC
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Việt Nam/UMEC
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Cisco SF110D-05 5-Port 10/100 Desktop Switch
Thương hiệu: UMEC Việt Nam Company Limited 12V 1.5A 18W
SKU: UP0181D-12PA
Xuất xứ/Nguồn hãng: Việt Nam chính hãng UMEC
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân dẹt
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 0.4A
Điện áp đầu ra: 12V 1.5A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm cáp dài 1.5M
Định mức đầu ra năng lượng: 18W
Trọng lượng của sản phẩm: 108g
Kích thước của sản phẩm: 70x30x45mm