Adapter 20V 4.5A 90W LENOVO ADLX90NCC2A For Lenovo ThinkPad X1 Carbon Connector Size USB SQUARE TIP
Mã SP: 4926
Thương hiệu: LENOVO
Loại sản phẩm: Adapter 20V 4.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/LENOVO
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: LENOVO
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hang:  LENOVO
Loại sản phẩm: Adapter 20V 4.5A 90W LENOVO ADLX90NCC2A For Lenovo ThinkPad X1 Carbon Connector Size USB SQUARE TIP
Phích cắm điện cho Adapter:IEC 320 C7 chuẩn cắm notebook
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.2A
Điện áp đầu ra:
20V4.5A
Định mức đầu ra năng lượng: 90W
Trọng lượng của sản phẩm: 339g
Genuine Lenovo 90W 20V 4.5A AC Adapter Power Supply ADLX90NCC2A 45N0252 45N0251