Adapter 20V 3.25A 65W LENOVO ADLX65NCC3A For Lenovo ThinkPad T431S X230S X240S X240 L460 T450S X260 Connector Size USB Square TIP
Mã SP: 6035
Thương hiệu: LENOVO
Loại sản phẩm: Adapter 20V 3.25A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/LENOVO
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: LENOVO
Loại sản phẩm: Adapter 20V 3.25A 65W LENOVO ADLX65NCC3A For Lenovo ThinkPad T431S X230S X240S X240 L460 T450S X260 Connector Size USB Square TIP
Phích cắm điện cho Adapter:IEC 320 C6 chuẩn cắm notebook
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.8A
Điện áp đầu ra: 20V 3.25A
Định mức đầu ra năng lượng: 65W