Adapter 12V 6.25A 75W Original FSP 075-DMCA1 For Cisco C881G+7-K9 - WAN FE Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 4618
Thương hiệu: FSP
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 6.25A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/FSP
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Cisco - C881G+7-K9 - WAN FE (non-US) 3.7G HSPA+ R7 w/ SMS/GPS (MC8705)
Thương hiệu: FSP075-DMCA1
SKU: FSP075-DMCA1
Model: FSP075-DMCA1
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng FSP
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 Pin IEC 320 C8
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.2A
Điện áp đầu ra: 12V 6.25A   - ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Định mức đầu ra năng lượng: 75W
Trọng lượng của sản phẩm: 430g
Kích thước của sản phẩm: 130x55x30mm