Adapter 12V 2A 24W SUNNY SYS1319-2412-T3 IEC C14 Power Cord For Cisco RV130W -E-K9-G5 - RV130 Gigabit Ethernet Wireless WLAN-Router Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 4614
Thương hiệu: SUNNY
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 2A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/SUNNY
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Cisco - RV130W-E-K9-G5 - RV130 Gigabit Ethernet WLAN-Router
Thương hiệu: SUNNY SYS1319-2412-T3
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng SUNNY
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C14
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1.0A
Điện áp đầu ra: 12V 2A  - --C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Định mức đầu ra năng lượng: 24W
Trọng lượng của sản phẩm: 160g
Kích thước của sản phẩm: 85 x 45 x 31 mm