Adapter 12V 1.5A 18W Original UE18W2-120150SPAV For Cisco RV320 Dual Gigabit WAN VPN Router RV320-K9-G5 Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Mã SP: 4616
Thương hiệu: UE
Loại sản phẩm: Adapter DC 12V 1.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/UE Switching Power
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Model: UE18W2-120150SPAV
Input: AC 100-240V 50/60Hz ~0.5A Max
Output: DC 12V 1.5A  - ---C--- +
DC Output Connector: 5.5mm x 2.1mm