Dây Nhẩy Nexans LANmark-6A 10G Ultim Patch Cord Cat 6A Screened LSZH 50M Grey Straight-Through Cable N11A.U1F500DK
Mã SP: 4634
Thương hiệu: Nexans
Loại sản phẩm: CAT6A Patch Cord
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Nexans
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Straight-through Cable
Thương hiệu: Nexans LANmark Cable
Model: Nexans LANmark-6A 10G Ultim Patch Cord Cat 6A Screened LSZH
SKU: N11A.U1F500DK
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng LogiLink CQ3074S
Chuẩn cáp kết nối: Straight Through Ethernet Cable
Cáp loại: Cable CAT6A 10G S/FTP PIMF
Chỉ số chỉ cỡ dây dẫn theo tiêu chuẩn: 26AWG
Vỏ bọc bên ngoài: LSZH-FR
Trở kháng đặc tính: 100 Ohm
Chất chống cháy: IEC 60332 Part 1
Hiệu suất: ANSI/TIA-568-C.2; TIA/EIA TSB-155
Đường kính ngoài sợi cáp: 6.0mm
Chuẩn đấu cáp thẳng: 1-2 / 3-6 / 4-5 / 7-8
Lõi cáp đồng 1 sợi liên kết sợi Size 8x0.61mm
Chất lượng cáp: Đồng
Cáp xoắn đôi được bảo vệ, PIMF
Dây đồng trần: AWG 26 / 7
Tốc độ tối đa: 10 Gbps
Nhiệt độ : 0 ° C đến + 60 ° C
Lớp phủ: LSZH - Ít khói Zero H halogen
Trọng lượng của sản phẩm: 1.7Kg
Mầu sắc: Grey
Chiều dài sợi cáp: 50M
Technical Specifications
HARDWARE
Cable Jacket Type
PVC - Polyvinyl Chloride
Cable Type
Molded
Fire Rating
CMG Rated (General Purpose)
Number of Conductors
4 Pair S/FTP
Wiring Standard
EIA/ TIA-568-B.2-10 and ISO11801 A2
PERFORMANCE
Cable Rating
CAT6A - 500 MHz
CONNECTOR(S)
Connector A
1 - RJ-45 Male
Connector B
1 - RJ-45 Male
PHYSICAL CHARACTERISTICS
Cable Length
50M
Color
Grey
Conductor Type
Stranded Copper
Product Weight
1.7Kg
Wire Gauge
26 AWG