Dây Nguồn VOLEX VNEU16S3 VNC13S Chuẩn 2 Chân Đầu Tròn AC Power Cord Schuko CEE7 Euro Plug to C13 10A 250V 3x0.75mm Length 1.8M
Mã SP: 2461
Thương hiệu: VOLEX
Loại sản phẩm: Schuko CEE7 to C13
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/VOLEX
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: VOLEX
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng VOLEX
Model: VNEU16S3 VNC13S
Loại sản phẩm: Dây Nguồn VOLEX VNEU16S3 VNC13S Chuẩn 2 Chân Đầu Tròn AC Power Cord Schuko CEE7 Euro Plug to C13 10A 250V 3x0.75mm Length 1.8M
Phích cắm điện A: Dây nguồn 2 chân tròn chân cắm thẳng điện áp 16A 250V
Rắc cắm thiết bị B: IEC60320 C13 chân cắm thiết bị thẳng (IEC C13 10A 250V)
Điện áp đầu vào điện thế AC: 250V 16A
Công suất chịu tải dòng điện Max: 10A
Đường kính ngoài của sợi cáp: 6.8mm
Chỉ số đo cỡ dây dẫn theo tiêu chuẩn: 18 AWG
Số dây dẫn điện: 3 dây màu nâu, xanh dương và xanh lá cây với một dải màu vàng
Quy cách lõi dây cáp đồng: Nhiều sợi liên kết
Tiết diện ruột dẫn dây cáp: 3x0.75mm²
Dây mềm dẻo PVC: H05VV-F
Vỏ PVC cách điện chịu nhiệt cáp mềm dẻo SJT 75 độ C
Điện áp định mức: 300V/500V
Trọng lượng của sản phẩm: 173g
Chiều dài sợi cáp: 1.8M
Màu dây: Đen (PVC Jacket Black)
Cáp có công suất thực 10A được sử dụng cho các thiết bị như máy tính, thiết bị mạng, thiết bị điều khiển công nghiệp, thiết bị y tế, điện dân dụng gia đình, thiết bị âm thanh… Với những thiết bị sử dụng công suất 10A đổ lại.
Dây nguồn không thay đổi điện áp nguồn điện vị vậy bạn an tâm khi thiết bị đã được cắm nối với điện áp trung tâm, như điện áp trung tâm 250V thì cáp nguồn truyền tải điệp áp 250V, điện áp 125V thì cáp nguồn truyền tải điệp áp 125V.
HARDWARE
Cable Type
SVT
Number of Conductors
3
CONNECTOR(S)
Connector A
1 - CEE 7/7 Power (European) Plug
Connector B
1 - IEC 60320 C13 Power
POWER
Input Current
10 A
Input Voltage
250 AC
PHYSICAL CHARACTERISTICS
Cable Length
6 ft [1.8 m]
Color
Black
Wire Gauge
0.75mm2
Wire Gauge
18 AWG