Dây Nguồn NEMA 5-15P to IEC 320 C13 Power Cord ASAP E326979 A12-0014-AC2 A12-0017-AC2 13A 125V 3x1.31mm² Length 2M
Mã SP: 4435
Thương hiệu: ASAP
Loại sản phẩm: NEMA 5-15P to C13
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/ASAP
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: NEMA 5-15P Plug To IEC 60320 C13 Power Cord ASAP
Model: ASAP E326979 A12-0014-AC2 A12-0017-AC2
SKU: 58-0000024-01 Juniper Cisco
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng ASAP
Loại sản phẩm: Dây Nguồn NEMA 5-15P to IEC 320 C13 Power Cord ASAP E326979 A12-0014-AC2 A12-0017-AC2 13A 125V 3x1.31mm² Length 2M
Phích cắm điện  A: Dây nguồn 3 chân 2 dẹt 1 tròn có tiếp địa chân cắm thẳng
Rắc cắm thiết bị B: IEC60320 C13
Điện áp đầu vào điện thế AC: 125V 250V
Công xuất chịu tải dòng điện Max: 13A
Chỉ số đo cỡ dây dẫn theo tiêu chuẩn: 16AWG
Đường kính ngoài sợi cáp: 8.4mm
Số dây dẫn điện: 3 dây
Dây dẫn màu: Nâu, xanh dương, vàng có một dải mầu xanh lá
Quy cách dây đồng: Nhiều sợi liên kết
Tiết diện ruột dẫn dây: 3x1.31mm² H05VV-F đồng thau tráng niken
Vỏ ngoài sợi cáp SJT, 3 dây cách điện chịu nhiệt SJT cáp mềm dẻo SJT 105 độ C
Tiêu chuẩn dây nguồn: CSA UL
Điện áp định mức: 300V
Trọng lượng của sản phẩm: 265g
Chiều dài sợi cáp: 2M
Mầu dây: Đen
Dây Nguồn NEMA 5-15P to IEC 320 C13 Power Cord ASAP E326979 A12-0014-AC2 A12-0017-AC2 13A 125V 3x1.31mm² Length 2M For Thiết Bị Y Tế, Máy PC, Tập Đoàn Điện Tử Khu Công Nghiệp. Là dòng cáp điện chuẩn Nhật Bản JIS và Mỹ cáp được sử dụng cho thiết bị điện 125V, 250V 10A, 12A, 13A, 15A, 16A, 20A thường được sử dụng trong ứng dụng CNTT như máy tính, bộ định tuyến, bộ chuyển mạch, bàn làm việc kiểm soát an toàn nguồn điện cho tập đoàn điện tử khu công nghiệp.
HARDWARE
Thông Số
Plug Type
NEMA 5-15P Male
Connector Type
IEC 60320 C13 Power
Length
2 M
Amperage
13 Amps
Voltage
125V 250V
Number of Conductors
3x1.31mm²