Dây Nguồn BO SUNG SH04015-3001 European Schuko Power Cord CEE 7/7 to RIGHT ANGLE IEC320 C13 10A 250V 3x0.75mm² Length 4M
Mã SP: 4460
Thương hiệu: BO SUNG
Loại sản phẩm: Schuko CEE7 to C13
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: KOREA/BO SUNG
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: BO SUNG SH04015-3001 European Schuko Power Cord CEE 7/7 to RIGHT ANGLE IEC320 C13
Model: BO SUNG SH04015-3001
SKU: BO SUNG SH04015-3001
Xuất xứ/Nguồn hãng: KOREA chính hãng BO SUNG
Loại sản phẩm: Dây Nguồn BO SUNG SH04015-3001 European Schuko Power Cord CEE 7/7 to RIGHT ANGLE IEC320 C13 10A 250V 3x0.75mm² Length 4M
Phích cắm điện A: Dây nguồn 2 chân tròn có tiếp địa chân cắm thẳng 7A 250V
Rắc cắm thiết bị B: IEC 320 C13 chân cắm vuông góc 90 độ vuông góc phải 10A 250V
Điện áp đầu vào: 250V 7A
Công xuất chịu tải Max: 10A
Chỉ số đo cỡ dây dẫn theo tiêu chuẩn: 18AWG
Số dây dẫn điện: 3 dây
Dây dẫn màu: Nâu, xanh dương, vàng có một dải mầu xanh lá
Đường kính ngoài sợi cáp: 7.0mm
Quy cách dây đồng: Nhiều sợi liên kết
Tiết diện ruột dẫn dây: 3x0.75mm² H05VV-F đồng thau tráng Niken
Tiết diện: Tròn vỏ SJT
Chất liệu vỏ bọc PVC cách điện chịu nhiệt cáp mềm dẻo
Mức chịu nhiệt độ tối đa vỏ bọc cáp là: 75°C
Điện áp định mức: 300V/500V
Mầu cáp: Đen
Chiều dài sợi cáp: 4M
Trọng lượng của sản phẩm: 350g
Đóng gói bao bì sản phẩm: Tem nhãn hàng hóa bằng túi nilon mỗi túi một sợi
Dây Nguồn BO SUNG SH04015-3001 European Schuko Power Cord CEE 7/7 to RIGHT ANGLE IEC320 C13 10A 250V 3x0.75mm² Length 4M For Máy Đồng Bộ IBM DELL HP LENOVO Thiết Bị Mạng Cisco Huawei Và Thiết Bị Y Tế là dòng cáp nguồn công suất cao dùng cho các thiết bị có công sất thực 7A như, thiết bị mạng Cisco Juniper Huawei, thiết bị điều khiển công nghiệp, thiết bị y tế, điện dân dụng gia đình. Với chiều dài sợi cáp 4M người dùng có thể lựa chon khoảng cách tối ưu nhất để cắm thiết bị hợp nhất với nguồn điện. Thiên Trường là đơn vị chuyên cung cấp cáp nguồn và cáp kết nối điều khiển chúng tôi có thể sẵn sàng đáp ứng nhu cầu của bạn với việc vận chuyển hàng luôn trong ngày khi nhận được đơn đặt hàng.
Technical Specifications
HARDWARE
Cable Type
SVT
Number of Conductors
3 x0.75mm2
CONNECTOR(S)
Connector A
1 - CEE 7/7 Power (European) Plug
Connector B
1 - RIGHT ANGLE IEC 60320 C13 Power
POWER
Input Current
7 A
Input Voltage
250 AC
PHYSICAL CHARACTERISTICS
Cable Length
4 M
Color
Black
Weight of Product
350 g
Wire Gauge
18 AWG