Mã SP: 11272
Thương hiệu: Original Mitsubishi JST
Loại sản phẩm: JST Plug MR-J4-200B Connector CNP
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: Taiwan/JST J-FAT Connector
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Đầu Jack JST 3 Pin Connector 03JFAT-SAXGDK-K7.5 3 Way 7.5mm Pitch 1 Row For Mitsubishi MR-J4 Series Port Connector CNP3