Adapter Original VeriFone UP036C1090 9V 4A 36W 100 -240V For Omni 3730LE Vx 510 Printer AMT & Gprinter Bo GP-58MB Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Mã SP: 1052
Thương hiệu: Verifone
Loại sản phẩm: Adapter DC 9V 4A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/VeriFone
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Adapter Original VeriFone UP036C1090 9V 4A 36W 100 -240V for Omni 3730LE Vx 510 Printer AMT & Gprinter Bo GP-58MB(connector 5.5mm x 2.5mm)
Thông Số :
Model: Verifone  UP036C1090
Input: 100-240 V  ~ 50-60Hz 1.2A
Output: 9 V 4A DC