Adapter Original Tech STD-24083 24V 8.3A IEC C14 200W Connector Size 4 Pin 10mm Mini Din
Mã SP: 0644
Thương hiệu: Tech
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 8.3A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Tech
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Adapter Original Tech STD-24083 24V 8.3A IEC C14 200W Connector: 4PIN DIN
POWER ADAPTOR
MODEL: Tech STD-24083
INPUT: 100-240V ~ 47/63Hz, 2.8A
OUTPUT: 24V 8.3A 200W