Adapter Original Atron CAD120241 24V 5A 120W IEC C14 Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Mã SP: 0462
Thương hiệu: ATRON
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Atron
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: Atron CAD120241
SKU: CAD120241
Model: CAD120241
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng Atron
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC 320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 2.0A
Điện áp đầu ra: 24V 5A ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Định mức đầu ra năng lượng: 120W