Adapter Original Atron CAD120241 24V 5A 120W IEC C14 Connector 4 Pin Din Plug
Mã SP: 0461
Thương hiệu: ATRON
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Atron
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: Atron CAD120241
SKU: CAD120241
Model: CAD120241
Xuất xứ/Nguồn hãng: China chính hãng Atron
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC 320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 2.0A
Điện áp đầu ra: 24V 5A
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 4 Pin Din Plug
Định mức đầu ra năng lượng: 120W
Trọng lượng của sản phẩm:
Kích thước của sản phẩm:
Connector: 4 Pin Din Plug