Adapter Original 24V 2.2A 53W JEWEL JS-24022-2A Connector Size 3Pin 10mm Mini Din
Mã SP: 0972
Thương hiệu: JEWEL
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 2.2A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/JEWEL
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Adapter Original JEWEL JS-24022-2A 24V2.2A Connector: 3Pin 10mm Mini din
Adapter Name:
JEWEL JS-24022-2A
Adapter Brand:
JEWEL
Input:
100-240V~,50/60Hz 1.5A
OutPut Voltage:
24 V
OutPut Current:
2.2 A
Adapter Power(Max):
60 W
Weight( Adapter only ):
331g
Connector:
3Pin 10mm Mini din