Adapter 5V 1.2A 6W HUAXU HX12-0501200-AG Connector Tip Size 3.5mm x 1.35mm For Network Switch, HDMI Splitter Switch, Android Smart TV Box & Camera IP
Mã SP: 11014
Thương hiệu: HUAXU
Loại sản phẩm: Adapter DC 5V 1.2A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/HuaXu Electronics
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: HuaXu Electronics Power Supply
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 2 chân cắm tròn
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 0.3A
Điện áp đầu ra: 5V 1.2A  - --C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 3.5mm x 1.5mm dài 1.8M
Định mức đầu ra năng lượng: 6W
Trọng lượng của sản phẩm: 90g
Kích thước của sản phẩm: 65 x 42 x 28 mm