Adapter 24V 5A 120W SMPS SM-241200BB IEC C14 Connector Size 4 Pin Mini Din 10mm
Mã SP: 1143
Thương hiệu: SMPS
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/SMPS
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: SMPS Power Adapter
SKU: SM-241200BB
Model: SM-241200BB
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC 320 C14 chuẩn cắm PC
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 1.8A
Điện áp đầu ra: 24V 5A  Connector Size 4 Pin Mini Din 10mm
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 4 Pin Mini Din 10mm
Định mức đầu ra năng lượng: 120W
Trọng lượng của sản phẩm: 480g
Kích thước của sản phẩm: 138x60x35mm