Adapter 24V 2.5A 60W SHENZHEN FJ-SW2402500 Connector Size 5.5mm x 2.5mm For Printer, Scanner Kodak, Fujitsu Scanner, LED CCTV LCD
Mã SP: 0778
Thương hiệu: SHENZHEN
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 2.5A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/SHENZHEN
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
AC power cord for power supply
Schuko CEE7 to C13
UK Plug BS1363 to C13
NEMA 5-15P to C13
China GB2099 to C13
Kodak Scanmate i1150 1664390 Document Scanner
Kodak ScanMate i1180 Scanner
Kodak Alaris S2050 A4 Scanner
Fujitsu SP-1130N Scanner ADF 600 x 600 DPI A4
Fujitsu SP-1130N Sheetfed Scanner A4
Thương hiệu: Shenzhen Huyssen Technology Co., Ltd.
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/Shenzhen Power Supply
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC C13 dây nguồn PC
Điện áp đầu vào: 100 - 240V ~ 50-60Hz 1.5A
Điện áp đầu ra: 24V 2.5A  - --C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: Connector Size 5.5mm x 2.1mm & 2.5mm dài 1.2M
Định mức đầu ra năng lượng: 60W
Trọng lượng của sản phẩm: 400g
Kích thước của sản phẩm: 115 x 50 x 33 mm