Adapter 24V 10A 240W GMY-0240100U IEC C14 Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Mã SP: 0666
Thương hiệu: GMY
Loại sản phẩm: Adapter DC 24V 10A
Mô tả :
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/GMY-0240100U
Hỗ trợ kỹ thuật Khanh: ‭038.724.5670‬
Thương hiệu: GMY
SKU: GMY-0240100U
Model: GMY-0240100U
Xuất xứ/Nguồn hãng: China / GMY
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: 3 Pin IEC 320 C14
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 50-60Hz 2A
Điện áp đầu ra: 24V 10A ---C--- +
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.1mm
Định mức đầu ra năng lượng: 240W
Trọng lượng của sản phẩm: 960g
Kích thước của sản phẩm:200x95x40mm